Mạng di động

Mạng di động

Connector cao tần TNC, RP-TNC

Tính năng và lợi ích

Khớp nối ren đảm bảo kết nối tại những điểm hay có rung động tiếp xúc.

Chuẩn chung nhiều hãng thiết bị như NSN Flexi, NEC Pasolink V4, Pasolink Neo ..

Hoạt động tốt cho tần số 0-11 GHz.

Applications

• Antennas • Base Stations • Cable Assembly • Cellular • Components • Instrumentation • Mil-Aero • Networks • Radar • Telecom

Dây quang CPRI BBU - RRU

Dây quang outdoor CPRI

Dây quang CPRI, MU với RRU, RRUS trong mạng 3G, 4G, 5G, Wimax .... Dùng cho các hệ thống eNoteB, Clound RAN …..

Cáp AISG 2.0

Ứng dụng

Trạm di động

Dây Ret Anten, AISG

Băng keo cao su non Cotran, 3M mastic tape

-Băng keo cao su non bảo vệ mối nối chống nước, chống hóa chất chịu được độ ẩm cao, kháng tia tử ngoại, có độ mềm, khả năng cách điện, không bị thay đổi kết cấu khi tiếp xúc với xăng dầu.

Khả năng chịu nhiệt tối thiểu Từ 0 °C đến 80 °C

Kích thước (Dài x Rộng x Dày)/Dimension (Length x Width x Depth) (mm) 1.65 mm x 51 mm x 3 m và ≥ 5000 x 50 x 0.18

Chất liệu/Material Cao su Butyl hoặc hợp chất bán dẫn cao su Ethylen Propylen (ERP)

Thông số kỹ thuật - Kích thước: 3.17mm x 63,5mm x 0.6M. - Chịu nhiệt: -55 độ C – 80 độ C. - Độ dày: 3.175mm. - Hấp thụ nước:0.55%

Dây trunk MPO/MTP

Chủng loại cáp: OM3, OS2

- Số lượng sợi quang: 12 sợi, 24 sợi

Chuẩn đầu nối: MTP-12 (hoặc MPO-12)

Kiểu phân cực: Chuẩn B

DIN 4.3-10

Connector 4.3-10

 

Đầu nối DIN 4.3-10 là loại đầu nối mới thay thế cho DIN 7-16 với ưu điểm nhỏ, nhẹ, dễ dàng lắp đặt và có Low PIM.