Mạng di động

DIN 4.3-10

 

Đầu nối DIN 4.3-10 là loại đầu nối mới thay thế cho DIN 7-16 với ưu điểm nhỏ, nhẹ, dễ dàng lắp đặt và có Low PIM.

Tags:
Dây nhảy quang chống cháy OM3 OM4, đầu nối MTP MPO MT-RJ

  • Chuẩn MTP/ MPO / MTRJ male hoặc female
  • .

    Chủng loại dây: MM(OM3/OM4), Type B

    Số core: 12, 2x12

  • IEC 61754 & EN50377, TIA 604 hoặc RoHS, REACH-SVHC hoặc tương đương
  • .

    Dung lượng lên đến OS2 48Fo, kết cấu ống đệm lỏng hoặc ribbon

  • Vỏ ngoài bằng LSZH chống cháy và bọc thép Steel Wire Braided LSZH Outer Jacket Fire Resisting FO Cable
  • Dây quang CPRI BBU - RRU

    Dây quang CPRI, MU với RRU, RRUS trong mạng 3G, 4G, 5G, Wimax .... Dùng cho các hệ thống eNoteB, Clound RAN …..

    Dây nhảy quang FTTA

    Ứng dụng:

    - Đầu nối truyền dẫn trong tủ ODF.

    - Đấu nối truyễn dẫn quang di động.