Main menu

Mạng di động

Directional Coupler

Ngôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lực
Tác giả
Directional Coupler Directional Coupler
$00.00 In stock
Product description: Directional Coupler.

• Từ 5dB đến 40dB
• Thiết kế Modular
• Dễ dàng lắp đặt và bảo dưỡng.
• Độ bền cao
• Thiết kến nhỏ gọn, chiếm ít diện tích

Xem thêm: Directional Coupler

SFP+ module CPRI 10G 1310nm 10km

Bạn đánh giá: 5 / 5

Ngôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lực
Tác giả
VT Techlogy SFP+ module CPRI 10G 1310nm 10km Anh SFP SFP Hỗ trợ 10GBASE-LR/LW và CPRI wireles Product #: SFP
$00.00 In stock

Đặc tính

-  Hỗ trợ 10GBASE-LR/LW và CPRI wireles

-  Truyền dẫn 10km trên SMF

-  1310nm DFB laser and PIN receiver

-  SFI high speed electrical interface

 - 2-wire interface with integrated Digital Diagnostic monitoring

- SFP+ MSA package with duplex LC connector

- Single +3.3V power supply

- Power consumption less than 1.0 W

 

Hybrid Combiner

Ngôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lực
Tác giả
Hybrid Combiner Hybrid Combiner
$00.00 In stock
Product description: Hybrid Combiner.

 

 Thông số chung

Device Type  

Hybrid

Interface  

N, DIN

Color  

Black

   

Xem thêm: Hybrid Combiner

Cáp BT3002, BT2003, BT2002

Bạn đánh giá: 5 / 5

Ngôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lực
Tác giả
Cáp BT3002, BT2003, BT2002 Cáp   BT3002, BT2003, BT2002 Cáp BT3002, BT2003, BT2002.. Product #: BT3002
$00.00 In stock

Cáp đồng trục BT2002BT2003
Lõi: đồng

Cách điện: BT2002 - cellular PE

                BT2003 - Solid PE

Braid: 2x bare copper wire

Vỏ: PVC hoặc LSZH - màu trắng

       RBS - green 

Trở kháng: 75 Ohms    

 

 

Băng cao su non mastic tape 3M, Cotran

Bạn đánh giá: 4 / 5

Ngôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao không hiệu lực
Băng cao su non mastic tape Cao su non Băng cao su non cách điện trung thế mastic tape 3M, Cotran Product #: KC80, 2166 Regular price: $00.00 $00.00
waterproof sealing tape  

- Băng cao su non mastic tape chuyên dùng trám khe cáp trung thế, quấn các loại cáp Đồng/Nhôm;khả năng chịu nhiệt lên đến 1300C;chịu được độ ẩm cao,kháng tia tử ngoại...

Xem thêm: Băng cao su non mastic tape 3M, Cotran