Dây nhảy quang chống cháy LSZH

  • Đầu nối MTP, MPO, E2000-PS APC
  • .

    Chủng loại dây: MM(OM3/OM4), SM

    Số core: 12, 2x12

  • IEC 61754 & EN50377, TIA 604 hoặc RoHS, REACH-SVHC hoặc tương đương
  • .

    Dung lượng lên đến OS2 48Fo, kết cấu ống đệm lỏng hoặc ribbon

  • Vỏ ngoài bằng LSZH chống cháy và bọc thép Steel Wire Braided LSZH Outer Jacket Fire Resisting FO Cable
  • Dây nhảy quang chống cháy LSZH
  • Dùng cho truyền dẫn tốc độ 10-40 Gb/s với khoảng cách lên đến 300 mét với OM3 và 550 m với OM4 tại bước sóng 850nm chuẩn IEEE 802.3ae 10 GbE standard.
  • Ứng dụng cho mạng backbone, building backbone, chống cháy low smoke zero halogen (LSZH)