Mạng di động

Mạng di động

Cáp BT3002, BT2003, BT2002

Cáp đồng trục BT2002BT2003
Lõi: đồng

Cách điện: BT2002 - cellular PE

                BT2003 - Solid PE

Đầu nối CONNECTORS 7/8", 1 5/8", 3 1/8"

Tác giả
Đầu nối CONNECTORS 7/8", 1 5/8", 3 1/8" Đầu nối CONNECTORS 7/8", 1 5/8", 3 1/8"
$00.00 In stock
Product description: Đầu nối CONNECTORS 7/8", 1 5/8", 3 1/8". ...

Tiêu chuẩn kỹ thuật

 EIA STD RS-225, IEC 60339, MiL-F 24044 certified resp. IEC 60169-4/-5
 quick and easy assembly
 cable clamp sealing: Plast 2000®
 Cut And Fit (CAF®) or Premium type design
 Barrier and mating face sealed connectors for HCA cables

Modun quang 10 G SFP, SFP+ Multirate

Tác giả
VT Techlogy Modun quang 10 G SFP+ Anh SFP 10 G SFP modun quang CPRI, BOSA 1310nm 10km Product #: SFP, SFP+
$00.00 In stock

Đặc tính

Tương thích thiết bị NSN, Huawei, Juniper, Alcatel

 Hỗ trợ CPRI wireles

-   1310nm, 850 nm lase

-  SFI high speed electrical interface

 - 2-wire interface with integrated Digital Diagnostic monitoring

- SFP+ MSA package with duplex LC connector

- Single +3.3V power supply

- Power consumption less than 1.0 W

 

Cáp điều khiển AISG chỉnh RET ăng ten

Ứng dụng

Trạm di động

Antenna AISG

Băng cao su non Cotran, 3M mastic tape 51mm x 3000mm

waterproof sealing tape  

- Băng cao su non mastic tape chuyên dùng trám khe cáp trung thế, quấn các loại cáp Đồng/Nhôm;khả năng chịu nhiệt lên đến 1300C;chịu được độ ẩm cao,kháng tia tử ngoại...

7/8 EIA flange connector

Tác giả
7/8 EIA flange connector 7/8 EIA flange connector
$00.00 Pre Order
Product description: ...

Cáp đồng trục trung tần 50 Ohm (3D-FB, 5D-FB, 8D-FB, 10D-FB, 12D-FB)

Cáp đồng trục 50 OHM
D-FB Coaxial Cable