Dây quang outdoor CPRI

Dây quang CPRI, MU với RRU, RRUS trong mạng 3G, 4G, 5G, Wimax .... Dùng cho các hệ thống eNoteB, Clound RAN …..

Dây quang CPRI BBU - RRU Ứng dụng: - Kết nối RRU, RRUS với BBU, MU. - Dùng cho kiến trúc node B mạng C-RAN, 3G, 4G, 5G, Wimax. Parts Đặc tính kỹ thuật:

Loại sợi quang: Sợi quang 2 lõi Multimode 50/125 μm hoặc Single mode G.657.

Chế độ hoạt động: Đa mode, theo chuẩn ITU-T G651.1

Đầu connector: LC UPC duplex, ODC/LC, DLC DLC connector, HFFR-PE …

Hệ số suy hao: ≤ 3,5 dB/km

Đường kính vỏ bảo vệ: 7,0 mm ± 0,2mm

Chất liệu vỏ bảo vệ: LSZH

Độ bền kéo: ≥ 400N

Bán kính uốn cong cho phép: ≤ 10 lần đường kính ngoài của cáp

Giao tiếp với SFP: LC/SC duplex, đáp ứng các tiêu chuẩn ANSI TIA/EIA-568-B.1, TIA/EIA 604-10 (FOCIS 10)

Đầu PDLC được bọc chống nước - Độ dài 60, 70, 100 m. - Tương thích và hoạt động tốt với thiết bị RRU ZTE và Ericsson
Tags: , ,