Mạng di động

Mạng di động

Đầu Connector N Type

Thiết kế chống rung động cho chất lượng tín hiệu tốt nhất, nhưng đơn giản cho việc thi công lắp đặt ...

Cáp PCM 120 Ohm 0.4 mm hãng Ericsson, Nexans, Belden

Cáp 100, 110 120 Ohm, số đôi dây từ 1-100, có chống nhiễu hoặc không chống nhiễu, chống cháy halogen UL dùng trong nhà hoặc ngoài trời.

Dây nhảy quang sợi bó đúc sẵn

Ứng dụng:

- Đầu nối truyền dẫn trong tủ ODF.

- Đấu nối truyễn dẫn quang di động.

Băng cao su non Cotran, 3M mastic tape 51mm x 3000mm

waterproof sealing tape  

- Băng cao su non mastic tape chuyên dùng trám khe cáp trung thế, quấn các loại cáp Đồng/Nhôm;khả năng chịu nhiệt lên đến 1300C;chịu được độ ẩm cao,kháng tia tử ngoại...

Modun quang 10 G SFP, SFP+ Multirate

Tác giả
VT Techlogy Modun quang 10 G SFP+ Anh SFP 10 G SFP modun quang CPRI, BOSA 1310nm 10km Product #: SFP, SFP+
$00.00 In stock

Đặc tính

Tương thích thiết bị NSN, Huawei, Juniper, Alcatel

 Hỗ trợ CPRI wireles

-   1310nm, 850 nm lase

-  SFI high speed electrical interface

 - 2-wire interface with integrated Digital Diagnostic monitoring

- SFP+ MSA package with duplex LC connector

- Single +3.3V power supply

- Power consumption less than 1.0 W

 

Cáp điều khiển AISG chỉnh RET ăng ten

Ứng dụng

Trạm di động

Antenna AISG

Dây tiếp địa feeder

Tác giả
Dây tiếp địa feeder Dây tiếp địa feeder
$00.00 In stock
Product description: Dây tiếp địa feeder. ...

Vật liệu: dây đồng đường kính 16mm2.

Chiều dài: 1m