Dây nhảy quang chống cháy OM3 OM4, đầu nối MTP MPO MTRJ

  • Chuẩn đầu nối MTP/ MPO / MTRJ male hoặc female
  • .
  • Tương thích tiêu chuẩn TIA-604-18-A FOCIS
  • . Dây nhảy quang chống cháy OM3 OM4, đầu nối MTP MPO MTRJ
  • Đầu nối 8, 12, 24 sợi quang ferrule
  • .
  • Dùng cho truyền dẫn tốc độ 10-40 Gb/s với khoảng cách lên đến 300 mét với OM3 và 550 m với OM4 tại bước sóng 850nm chuẩn IEEE 802.3ae 10 GbE standard.
  • Ứng dụng cho mạng backbone, building backbone, chống cháy low smoke zero halogen (LSZH)