Mạng di động

Bạn đánh giá: 3 / 5

Ngôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lực
By
Dây nhảy Patch cord cat 6 LSZH chống cháy Dây nối quang, dây nhảy quang Fiber Optical Patch cord Pigtail
$00.00 In stock
Product description: Dây nhảy Patch cord cat 6 LSZH chống cháy.
  • Tương thích tiêu chuẩn Category 6 standards
  • Vỏ chống cháy LSZH Flame retardant
  • Có thể lựa chọn vỏ chống nhiễu.
  • Chiều dài 3m, 5m, 10 m ...

Bạn đánh giá: 5 / 5

Ngôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lực
Tác giả
VT Techlogy Modun quang 10 G SFP, SFP+ CPRI hãng Ericsson, Nokia, Huawei Anh SFP 10 G SFP modun quang CPRI, BOSA 1310nm 10km Product #: SFP, SFP+
$00.00 In stock

Đặc tính

-  Hỗ trợ 10GBASE-LR/LW và CPRI wireles

-  Truyền dẫn 10km trên SMF

-  1310nm DFB laser and PIN receiver

-  SFI high speed electrical interface

 - 2-wire interface with integrated Digital Diagnostic monitoring

- SFP+ MSA package with duplex LC connector

- Single +3.3V power supply

- Power consumption less than 1.0 W

 

Tags: , ,

Bạn đánh giá: 5 / 5

Ngôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lực
By
Diplexer 1800 - 2100 Diplexer 1800 - 2100
$00.00 In stock
Product description: Diplexer 1800 - 2100.

Dùng kết hợp sóng feeder cho trạm BTS hoặc chia tách tín hiệu ra ăng ten

DC by-pass between COM and 2100 ports

Cổng có chống sét
Lắp tường hoặc treo trên cột
Chức năng loại bỏ băng tần 2,4-2,9 GHz

Cấu hình: Bộ đơn hoặc một cặp

Tags: